TalkTalk Club Uncategorized ถึงดีเจบอมสุดหล่อของเก๊าๆ – By 911 Shooter Team

ถึงดีเจบอมสุดหล่อของเก๊าๆ – By 911 Shooter Team

ก็ไม่มีหรอกน้ะ55555555 คือแบบว่าวันนี้จะมาบอกว่าชอบบอม มากๆ ติดตามบอมมานานแล้วเวลาเจอบอมหรือบอมยิ้มทีไรแบบว่าใจFCละลายทุกทีอ่ะเราชอบดาราเยอะมากๆเลยพอมาเจอบอมเท่านั้นแหละทุกคนจบ!ตอนนี้ใจเราอยู่ที่บอมหมดล้ะ555 เราติดตามตามบอมทุกอย่างเลยน้ะ แบบว่าห้องเราเต็มไปด้วยรูปบอม 555555เอาเป็นว่า ตอนนี้บอมไม่สบายอยู่ก็ขอให้บอมหายไวๆน้ะตอนนี้ถ้าบอมอยู่ คอนเสริต์ 911 shooter ก็ขอให้สนุกน้าาาอย่ากินเหล้าด้วยน้าาเดะเป็นหนักกเลย เราอยากให้บอมเล่นบาสน้ะ
เราจะได้เป็นห่วง5555 มุกเสี่ยวก็มา รักบอมน้ะจุ้บๆ จะส่งของให้เรื่อยๆเลยน้ะ <3

เราอดไปคอนเสริต์  911 เลยอ่ะไว้จะติดตามบอม ทาง SOCIAL ล้ะกันน้าบ้ะบายๆ
TO: DJ. BOMB CHATCHAEWAN OUMJAROEN

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *